Chào các bạn, tháng 7 đã đến rồi các bạn đã chuẩn bị gì cho những ngày hè chưa nào, còn cô thì có rất là nhiều dự định cùng bạn bè để những ngày hè thật nhiều niềm vui. Nhưng mà cô sẽ không quên tham gia buổi giao lưu văn hoá Việt – Hàn tại trung tâm hàn ngữ Han Sarang, vì cô sẽ được giao lưu với thầy cô người Hàn, và còn được dạy làm món ăn Hàn Quốc Kimbap, Kimchi, mặc trang phục truyền thống Hanbok… thật thú vị phải không nào, các em cùng tham gia với cô nhé.
![Giao lưu văn hóa Việt – Hàn Tháng 7/2016](https://dgckorean.edu.vn/assets/img/img-7.jpg)
Bài viết cùng chủ đề
![Chương trình tặng khóa học](https://dgckorean.edu.vn/wp-content/uploads/2021/07/thang_072021.jpg)
Chương trình tặng khóa học
Thay vì chờ đợi hết giãn cách, hãy cùng nhau...
![Giao lưu văn hóa Việt - Hàn 23/06/2016](https://dgckorean.edu.vn/assets/img/noimg.jpg)
Giao lưu văn hóa Việt - Hàn 23/06/2016
Chào tuần mới các bạn học viên của Han Sarang,...
![Ngày Nhà Giáo Việt Nam 20/11/2016](https://dgckorean.edu.vn/wp-content/uploads/2021/06/img_6864.jpg)
Ngày Nhà Giáo Việt Nam 20/11/2016
Thầy cô - những người chịu thương chịu khó, là...
Đăng ký ngay nhận nhiều ưu đãi
Trung tâm còn có nhiều chính sách ưu đãi cho tất cả học viên như là các chính sách giảm học phí, chính sách bảo lưu… Nếu học viên vắng không theo kịp bài giảng, trung tâm sẽ sắp xếp giáo viên dạy kèm vào buổi hôm sau, để đảm bảo tiến độ học tập của học viên.
Chương trình học » Đăng ký học »
Deprecated: File Theme without comments.php is deprecated since version 3.0.0 with no alternative available. Please include a comments.php template in your theme. in /home/u206526367/domains/dgckorean.edu.vn/public_html/wp-includes/functions.php on line 5583