Nhằm tạo điều kiện cho các học viên được tiếp xúc, giao lưu, trải nghiệm – vừa qua trung tâm Hàn Ngữ Hansarang vừa tổ chức ngày Giao lưu văn hóa Việt – Hàn. Đây cũng là điều kiện để rút ngắn khoảng cách giữa người Việt Nam và người Hàn Quốc. Qua chương trình, các học viên có cơ hội học làm kim báp, Sundae, Tokpokki vừa có thể chơi các trò chơi truyền thống, mặc Hanbok.
![Giao lưu văn hóa Việt – Hàn ngày 15.02.2017](https://dgckorean.edu.vn/assets/img/img-7.jpg)
Bài viết cùng chủ đề
![Top Ten “Người tiêu dùng Việt Nam Tin Dùng” năm 2014](https://dgckorean.edu.vn/assets/img/noimg.jpg)
Top Ten “Người tiêu dùng Việt Nam Tin Dùng” năm...
Trung tâm tiếng Hàn Han Sarang đã vinh dự đạt...
![Thông báo nghỉ lễ 30/4 và 1/5](https://dgckorean.edu.vn/assets/img/noimg.jpg)
Thông báo nghỉ lễ 30/4 và 1/5
Trung tâm Hàn ngữ Han Sarang xin trân trọng thông...
![Tặng Túi Sách 2019](https://dgckorean.edu.vn/assets/img/noimg.jpg)
Tặng Túi Sách 2019
Tặng túi sách khi đăng ký học tại Han Sarang...
Đăng ký ngay nhận nhiều ưu đãi
Trung tâm còn có nhiều chính sách ưu đãi cho tất cả học viên như là các chính sách giảm học phí, chính sách bảo lưu… Nếu học viên vắng không theo kịp bài giảng, trung tâm sẽ sắp xếp giáo viên dạy kèm vào buổi hôm sau, để đảm bảo tiến độ học tập của học viên.
Chương trình học » Đăng ký học »
Deprecated: File Theme without comments.php is deprecated since version 3.0.0 with no alternative available. Please include a comments.php template in your theme. in /home/u206526367/domains/dgckorean.edu.vn/public_html/wp-includes/functions.php on line 5583