Vừa qua nhân ngày Quốc tế Phụ nữ 8.3. Tại Trung tâm Hàn Ngữ Han Sarang đã tổ chức chương trình tặng hoa cho Giao Viên đang công tác tại Trung tâm trong thời gian qua. Đây được coi như lời cảm ơn từ Han Sarang gởi đến Quý Cô Giáo đã gắn bó làm việc, cùng cộng tác với Trung tâm nhằm đưa Tiếng Hàn gần gũi với người Việt Nam, đẩy mạnh mối quan hệ Việt – Hàn.
![Cập nhật hình ảnh ngày quốc tế phụ nữ tại Han Sarang](https://dgckorean.edu.vn/wp-content/uploads/2021/06/ngay-quoc-te-phu-nu-8-3-hansarang-9.jpg)
Bài viết cùng chủ đề
![Ngày Nhà Giáo Việt Nam 20/11/2016](https://dgckorean.edu.vn/wp-content/uploads/2021/06/img_6864.jpg)
Ngày Nhà Giáo Việt Nam 20/11/2016
Thầy cô - những người chịu thương chịu khó, là...
![Thông Báo Nghỉ Tết Dương Lịch 01/01/2018](https://dgckorean.edu.vn/assets/img/noimg.jpg)
Thông Báo Nghỉ Tết Dương Lịch 01/01/2018
THÔNG BÁO V/v: Nghỉ Tết dương lịch ngày 01 tháng...
![Cập nhật hình ảnh ngày quốc tế phụ nữ tại Han Sarang](https://dgckorean.edu.vn/wp-content/uploads/2021/06/ngay-quoc-te-phu-nu-8-3-hansarang-9.jpg)
Cập nhật hình ảnh ngày quốc tế phụ nữ tại...
Vừa qua nhân ngày Quốc tế Phụ nữ 8.3. Tại...
Đăng ký ngay nhận nhiều ưu đãi
Trung tâm còn có nhiều chính sách ưu đãi cho tất cả học viên như là các chính sách giảm học phí, chính sách bảo lưu… Nếu học viên vắng không theo kịp bài giảng, trung tâm sẽ sắp xếp giáo viên dạy kèm vào buổi hôm sau, để đảm bảo tiến độ học tập của học viên.
Chương trình học » Đăng ký học »
Deprecated: File Theme without comments.php is deprecated since version 3.0.0 with no alternative available. Please include a comments.php template in your theme. in /home/u206526367/domains/dgckorean.edu.vn/public_html/wp-includes/functions.php on line 5583